Ný heimasíða

Núverandi stjórn Iðnfræðingafélagsins ákvað að láta uppfæra heimasíðu félagsins. Núverandi heimasíða félagsins er orðin gömul og mjög þung í vinnslu og snúið fyrir aðra en tölvumenn að setja inn fréttir og tilkynningar.

Til að auðvelda stjórninni að koma mikilvægum upplýsingum á framfæri við félagsmenn var ákveðið að láta hanna nýja síðu og er hún á góðri leið með að verða fullmótuð. Nýja síðan verður opin öllum en einnig með lokuðu svæði fyrir félagsmenn.

Ef félagsmenn óska eftir að komast á innri vefinn, þarf að senda póst um þá ósk á ifi@ifi.is. Þar þarf að koma fram nafn, kennitala og netfang. Netfangið verður síðan nýtt sem notendanafn og lykilorð sent til baka í staðfestingarpósti.

Það er von okkar að þessi nýja síða verði til þess að mun meira líf verði á heimasíðunni. Stjórnarmenn verða allir með netföng sín tengd síðunni, það er að segja gardar@ifi.is og svo framvegis, sem ætti að auðvelda félagsmönnum aðgang að stjórnarmönnum. Það er því sönn ánægja að geta opnað nýju heimasíðuna núna í tilefni aðalfundar félagsins 2012. Síðan verður svo slípuð til á næstunni. Best er að sjá hana í gangi og sníða hana betur til.

Stjórnin